


BABA NGETI AKAA KIMYA! AKIWA AMEKASIRIKA
KWASABABU YA UJAUZITO WA MWANAE.

1

NDANI YA KIJIJI CHA UHURU, VITENDO VYA MIMBA ZA UTOTONI, VILISHAMIRI.
NGETI ALIYEKUWA ANAFANYA VIZURI DARASANI - ANAPATA UJAUZITO KATIKA
UMRI MDOGO NA KUBAKI KUFANYA KAZI ZA NYUMBANI.
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MARA, NGETI ANASHTUKA, AMEVAA
UNIFORM, YUKO KWENYE DUNIA HALISI,
KUMBE ALIKUWA NDOTONI.

NGETI ALIKUWA NA RAFIKI YAKE WA KIUME FAKI, ALIYEKUWA
AKIMSHAWISHI WAFANYE MAPENZI, KWA KUMNUNULIA ZAWADI.
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NGETI HAKUWA NA MUDA WA MAJADILIANO, NDOTO ILIMFUNZA
MAKUBWA NA KUMFANYA ASIWAZE MARA MBILI JUU YA MAAMUZI YAKE.

Sina muda wa
kuchezea maisha yangu
na kuharibu ndoto
Yangu. Ni muda wa
kuokoa mabinti

wengine.



ngeti na sofi wanaondoka wakimuacha zinja.
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NGETI ALIMFUATA SOFI ALIYEKUWA AKIONGEA NA ZINJA MITHILI YA
KUTONGOZANA, KIJANA MTANASHATI ANAYEPENDA KUTOKA NA
MABINTI WASHULE. ANAMWOKOA NA KUONDOKA NAE.



WALIPOFIKA BARABARANI, NGETI NA SOFI WANAKUTANA NA GARI ZURI
MITA NNE MBELE YAO.



GARI LINASIMAMA NA SAUTI YA MWANAUME INAUNGURUMA
TOKA NDANI, IKIWAONGELESHA KWA LUGHA YA KILAGHAI KWELI.

SOFI ALIYEKUWA AMEZOEA KUDANDIA
LIFTI ZA ZINJA, ALIKUWA AMEANZA
KUCHOKA NA UVUMILIVU UKAMSHINDA.



BILA KUAMINI MACHO YAKE, MWAUNAUME HUYO ALIENDELEA
NA SAFARI YAKE HUKU AKILAANI.



SOFI ALIENDELEA KUMHOJI NGETI KWA VITENDO VYAKE VYA
KUMZUIA KUONGEA NA KUFURAHIA USICHANA NA WANAUME
WANAOMPA MUDA NA MANENO MAZURI.



NI NYUMA YA NYUMBA YA KINA SOFI.









KITABU HIKI
KIMETENGENEZWA NA TAI STUDIO KWA

KUSHIRIKIANA NA SHIRIKA LA UNFPA KWA AJILI
YA VIJANA WA RIKA BALEHE KUJIFUNZA NA

KUELEWA KUHUSU ATHARI ZA MIMBA ZA UTOTONI
NA KUJIHUSISHA NA MAPENZI KATIKA UMRI

MDOGO. BAADA MDOGO. BAADA YA KUSOMA KITABU HIKI, VIJANA
WA RIKA BALEHE WATAJIFUNZA ATHARI HIZI NA
KUPATA MWAMKO WA KUJILINDA NA KUCHUKUWA

TAHADHARI.

KILE AKIWAZACHO MTU MARA NYINGI HUMTOKEA.

BINTI MDOGO MWENYE UJAUZITO NGETI ANAIOMBA MIZIMU YA WAZEE

IPOTEZE MIMBA YAKE ILI ARUDI SHULE. MIZIMU INASIKILIZA OMBI LAKE NA

TUNALETEWA KICHANGA CHAKE, KIKIWA NA UWEZO WA KUONGEA NA

KUHOJI JUU YA MWENENDO WAKE ULIOSABABISHA

KUKATIZA NDOTO ZAKE ZA KIMASOMO.

washiriki


